Psquare Ft. J.Martins- E No Easy

Tuesday, August 24, 2010

KIFAA KIKO SOKONI KAZI KWENU WADAU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


Huyu mtoto ni hot n’ sexy kiasi cha kumtoa nyoka kwenye shimo lake, anakwenda kwa jina la Moshi Mahona (23), aliwahi kushiriki katika Kijiji cha Maisha Plus, Season 0ne, anapatikana Mitaa ya Sinza, White-Inn Dar, in short sistaduu huyu anatafuta mchumba atakayemuoa na kwamba yuko tayari ku-testiwa kwa sharti moja tu, kupima ngoma kwanza. If u need to have dat chick…..plz use 0754-557440 or 0712-956910. watch out to mateja20, mizigo kama hii iko ya kumwaga na tutakuletea mara kwa mara!!!

5 comments:

  1. mtoto wa ukweli sana huyu

    ReplyDelete
  2. Ni mzuri sema tu Makalio yake yamezeeka kama vile anatumia Mgizo wa wachina. Embu jaribu kuyachunguza kwa makini Mapaja yake uangalie yalivyo kunjamana.
    Kama Nasema uongo Basi Mnisamehe Wajameni

    ReplyDelete
  3. Mwana that's true nimeyakadiria tha same thing kama ulikwuwepo upo juu wajua kazi!!!!!!!

    ReplyDelete
  4. kama paja limezeeshwa hivyo je mzigo wenyewe si ndo itakuwa balaa kabisa?

    ReplyDelete
  5. wasiliana na mie tony832711@yahoo.com

    ReplyDelete