Psquare Ft. J.Martins- E No Easy

Tuesday, April 13, 2010

SAFU YA VIBURUDISHO!

WADAU WA UMBEA.COM HII NI SAFU MPYA KABISA KWA BLOGU HII NA IKIWA NI YA KWANZA KWA KUTOA FURSA YA WADAU WAKE KUCHAGUA NYIMBO WANAYOTAKA WAWEKEWE KWA BLOGU BILA YA MALIPO YOYOTE YALE!HIVYO BASI WEWE UKIWA KAMA MDAU WA UMBEA.COM NAULIPENDA UEKEWE NYIMBO YAKO UNAYOIPENDA KWA BLOGU IWE NI YA AINA YOYOTE ILE TUMA EMAIL KWA innolyimo24@yahoo.com ukinipa jina la nyimbo!

IMETOLEWA NA UMBEA.COM!

1 comment:

  1. Asante kaka yetu. Hayo ndio mambo!!

    ReplyDelete